Gabatarwa:
Ana amfani da tsagawar raƙuman da aka fi amfani da shi don yin shimfiɗa a cikin tsarin warping, wanda ya dace don samar da zubar yayin saƙa a kan na'ura.
Lokacin da aka yi amfani da tsagawar da aka yi amfani da ita, sau da yawa ya zama dole a tura raƙuman raƙuman sama, ƙasa da baya ta hanyar silinda ta iska, don sauƙaƙe ƙulla zaren warp.
A cikin aiwatar da motsi sama da ƙasa da baya na tsagawar sandar, saboda zaren ya ratsa ta tsagawar. Akwai gogayya tsakanin zaren da tsagawar sanda. A cikin aiwatar da motsi sama da ƙasa na tsagawar raƙuman ruwa, zaren yana da sauƙi don fitar da shi sama da ƙasa ta hanyar tsagawar raƙuman ruwa, wanda ke haifar da matsananciyar juzu'i tsakanin zaren da tsaga. Bayan wani lokaci, asarar ɓarna na ɓangaren da aka sawa da yarn a kan tsagawar raƙuman yana da nauyi, wanda ke da sauƙi don samar da tsagi, yana haifar da ƙarancin sabis na tsagawar raƙuman ruwa. A cikin amfani da tsagawar raƙuman don warping da zaren, zaren da ke wucewa ta cikin tsagawar raƙuman zai zama mummunan lalacewa, lalacewa da haske.
Samfurin mai amfani yana da alaƙa da na'urar sliting na na'ura mai ɗorewa, wanda ke da alaƙa da filin fasaha na slitting warping machines Samfurin mai amfani ya ƙunshi farantin baffle na farko, farantin baffle na biyu, farantin baffle na uku, farantin baffle na huɗu, wurin tallafi da kuma tsaga na farko. An kafa goyan baya mai siffa ta farko akan saman ɗaya na farantin baffle na farko, duka ƙarshen ƙarshen tallafin U-dimbin farko an haɗa su tare da abin nadi na farko ta hanyar jujjuyawar juyi, kuma an daidaita goyon bayan U na biyu akan saman ɗaya na farantin baffle na farko.
Ta hanyar saita abin nadi na waya na farko da nadi na biyu na waya, yarn koyaushe zai iya kula da yanayi mai tsauri a cikin dukkan tsarin aiki don biyan bukatun samarwa. Ta hanyar saita ginshiƙin haƙori akan raƙuman murɗa na farko da na biyu, na biyun yana motsawa ƙarƙashin tuƙi na silinda iska, ta yadda na biyun na biyun yana fitar da na'urar ta farko ta hanyar gears, ta yadda mitocin farko da na biyu suka kasance iri ɗaya, wanda ke sa farashin na'urar ya ragu.
Ƙayyadaddun bayanai:
Abu A'a: | jagora allura | Aikace-aikace: | injin warping |
Suna: | Rarrabe sandar | Launi: | azurfa |
Sabis ɗinmu mai Kyau Kafin & Bayan siyarwa: 1.Good Quality: mun yi aiki tare da yawa barga masana'antu, wanda zai iya tabbatar da inganci mai kyau. |
2.Competitive farashin: ma'aikata kai tsaye maroki tare da mafi kyaun farashin. |
3.Quality garanti, 100% pre-gwaji ga kowaneabu.za mu iya dawo da darajar kayan matsala, idan dai ingancin ingancin mu ne. |
4.A cikin 3-Kwanaki 5 na iya aikawa zuwa dubawar abokin ciniki.. |
5. Sa'o'i 24 akan layi da sabis na wayar hannu don tabbatar da amsa da sauri. |
Shiryawa da Bayarwa:
1.Kunshin katon wanda ya dace da jigilar iska da ruwa.
2.Isarwa yawanci mako ɗaya ne.
Tuntube mu:
· Yanar Gizo:http://topt-textile.en.alibaba.com
· Tuntuɓar: Simple Peng
· Wayar hannu: 0086 15901975012
- weChat:008615901975012